พฤหัสบดีที่ 17 พฤศจิกายน นี้ … “สไมล์ เรดิโอ” พร้อมเปิดตัวอย่างเป็นทางการ เวลา 18.30 น. ที่ WH Cafe วังหิ่งห้อย RCA ภายในงานจะได้พบกับ Smile Radio DJ Original Line up เปิดตัวอย่างเป็นทางการกับการมารียูเนี่ยนกันอีกครั้งของเหล่าดีเจขั้นเทพ
เตรียมตัวให้พร้อมกับรอยยิ้มเต็มรูปแบบ พบกับศิลปินไทยเจ้าของเพลงยอดนิยมตลอดกาล อัญชลี จงคดีกิจ - ชรัส เฟื่องอารมณ์ - กบ ทรงสิทธิ์ และศิลปินอีกมากมาย นำทีมร่วมแสดงความยินดี การพรีวิว Smile Radio Website และ Application และที่สุดของที่สุดคือการเปิดตัว Smile Radio Meta รายการวิทยุในระบบเมตาเวิร์สครั้งเเรกในประเทศไทย
พร้อมตบท้ายด้วย Dancing Songs กับ The Sound of Palace โดยดีเจนฤพล ไชยเพิ่ม สำหรับคุณผู้ชมคุณผู้ฟัง สามารถติดตามการถ่ายทอดสดพร้อมกันทั่วโลกได้ที่ FM 98 MHz
www.smileradio.live